[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
:: วิทยาลัยการอาชีพนวมินทราชินีแม่ฮ่องสอน ::
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
ค้นหา   
เมนูหลัก
ข้อมูลพื้นฐาน 9 ประการ
แผนกวิชา
อศจ. แม่ฮ่องสอน
สถิติผู้เยี่ยมชม

เริ่มนับ 6/ก.ค./2559
ผู้ใช้งานขณะนี้14 IP
ขณะนี้
14 คน
สถิติวันนี้
103 คน
สถิติเมื่อวานนี้ี้
398 คน
สถิติเดือนนี้
8895 คน
สถิติปีนี้
90764 คน
สถิติทั้งหมด
159626 คน
IP ของท่านคือ 54.225.59.242
(Show/hide IP)

  
ข้อมูลบุคลากร  
 

บัญชีรายชื่อบุคลากรของวิทยาลัยการอาชีพนวมินทราชินีแม่ฮ่องสอน
ที่ ชื่อ-นามสกุล ที่ ชื่อ-นามสกุล ลายมือชื่อ
ผู้บริหาร      แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1 นายประภากร วัชราคม ผู้อำนวยการ 1 นายปรัตถกร ปานสุวรรณ
2 นายชัยสิทธิ์ สง่างาม 2 นางสาวจรรยาศิริ บุญมาลา
แผนกวิชาช่างยนต์ 3 นายยศกร วิศรุตพงศ์
1 นายคณิต  ศิริมาเมือง 4 นางสาวชิดชนก จันทร์จรัส
2 นายประพัทธ์ บุญเซี่ยม แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
3 นายนันทวุฒิ ศรีสงวน 1 นางกานดา เอี่ยมกระสินธ์
4 นายพงษ์ศักดิ์ ศิริมาเมือง 2 นางนภาพร ลานเหลือ
5 นายสุทธิพันธ์ สุทธิแสน 3 นายณัฐภัทร จันทะมุงคุณ
6 นายสมเกียรติ แซ่เล้า 4 นางสาววัชรี แสงสุวรรณ
แผนกวิชาช่างไฟฟ้า 5 นางสาวชนม์นิภา นานาวรรณาคาร
1 นายศิวะลักษณ์ คำพุ 6 นายอรรถภูมิ ปงลังกา
2 นายสุริยัน ศรีปา ลูกจ้างประจำ
3 นายกฤษณะ ศิริพัฒนศักดิ์ 1 นายทวีศักดิ์ จรรยาดี
4 นางสาวโชติกา ไชยา 2 นายวิเชียร เอกพันธ์
5 นายธวัชชัย โสภาพันธ์ 3 นายสุทิน ทุมตะคุ
6 นายศักดิ์สิทธิ์ ก่อเจริญธรรม 4 นางอำโนญ พัฒนกสิกร
แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่
1 นายอรรถสิทธิ์ เดชสงค์ 1 นายเลิศศักดิ์ ยินดีภพ
2 นายปัณณทัต ใจหล้า 2 นายโพธิ์ประดิษย์ เขิ่งภักดี
3 นายธาดา คงจรัสแสง 3 นายมนัส สารประสิทธิ์
4 นายประภาส แซ่ว้าง 4 นางธนพร แสงนูญ
5 นายประวีร์ เลิศสกุลทอง 5 นางวันเพ็ญ กรพิทักษ์รักษา
แผนกวิชาช่างก่อสร้าง 6 นางสาวอลิศษา ครองไชย
1 นางสาวจุฑามาศ บัวขาว 7 นางสาวศิราณี   ภีระ
2 นายอิทธิ อิทธิพิบูล 8 นายสุพล จารุศิลป์ทิพยกุล
3 นายวัฒนาวุฒิ อัมมวรรธน์ 9 นางสาววริศรา กวางทู
4 นายอนุรักษ์ ยาใจ 10 นางสาวศรีพนา ไพรขจรเกียรติ
แผนกวิชาการบัญชี 11 นางสาวชนิตร์นันท์ พิทักษ์
1 นางดวงสมร สง่างาม 12 นายนิวัฒน์ สงวนบุญ
2 นางสาวณัฐระดาพร อาทิตย์ตั้ง 13 นางสาวสุภาพร หลงฤทธิ์
3 นางสาวชนัญชิดา เจนแพทย์ 14 นายฌณะศึกฬ์ ธุวตระกุลวงศ์
4 นางสาวรุ่งนภา มณีจันทร์ 15 นางสาวจันทร์เพ็ญ แคว้นประจิม
5 นางสาวพรรพี ไชยบุญศรี 16 นางสาวผุสดี สุวิทย์
6 นางสาวปิยะรม คำอ่อง 17 นางสาวสุเรขา สุนรบดี
แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน 18 นางสายพิณ ประหยัดทรัพย์
1 นายมานพ แก้วมณีกรณ์ 19 นายพงษ์ธศักดิ์ สมเดช
2 นายปวันรัตน์ ไชยคำวัง
3 นายธนาวุฒิ ธีรเกียรติกุล